Rudi Albamu
Albamu
Kuwaona watoto Yatima
Picha za ziara ya kuwaona na kuwasaidia watoto yatima katika kituo cha malezi.
8 picha
Albamu
Picha za ziara ya kuwaona na kuwasaidia watoto yatima katika kituo cha malezi.
8 picha
Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.
Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:
Kwenye kompyuta yako:
Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.
Washa Taarifa (Notifications)
Pata taarifa za soga na matangazo