Rudi Albamu
Albamu
Siku ya Wababa CASFETA MOCU
Picha za maadhimisho ya Siku ya Wababa CASFETA.
5 picha
Albamu
Picha za maadhimisho ya Siku ya Wababa CASFETA.
5 picha
Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.
Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:
Kwenye kompyuta yako:
Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.
Washa Taarifa (Notifications)
Pata taarifa za soga na matangazo