Rudi Matukio

Tukio

Outreach Gospel Mission (OGM)

Outreach Gospel Mission (OGM)
Tarehe
17 Agosti 2026
Muda
09:00
Mahali
Tanga, Wilaya ya Lushoto
Ibada na huduma ya nje ya kufikisha injili kwa jamii na maeneo mbalimbali ya misheni yetu ya huduma.
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.