Rudi Matukio

Tukio

Maombi ya kufunga na kuomba

Maombi ya kufunga na kuomba
Tarehe
21 Juni 2026
Muda
09:00
Mahali
Online
Kipindi maalum cha maombi ya kufunga na kuomba kwa ajili ya mahitaji mbalimbali ya muungano wetu na kanisa.
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.