Rudi Habari

Makala

Nguvu ya Umoja katika Huduma ya Kanisa

A
Admin · 07 Aprili 2026
Nguvu ya Umoja katika Huduma ya Kanisa
Makala hii inachunguza jinsi umoja wa wahitimu wa CASFETA unavyoweza kuimarisha huduma ya kanisa Tanzania. Kila mmoja wetu ana zawadi tofauti, lakini pamoja tunaweza kufanya zaidi. Historia ya CASFETA MoCU inathibitisha kwamba wahitimu wake wana nguvu ya pekee katika uongozi wa kanisa na jamii. Tunahitaji kukusanyika mara kwa mara, kushirikiana uzoefu wetu, na kusaidiana katika majukumu yetu ya kila siku.
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.