Rudi Habari

Makala

Fursa za Ushirikiano kwa Ex-Wanachama

A
Admin · 23 Aprili 2026
Fursa za Ushirikiano kwa Ex-Wanachama
EXCASFETA inatoa fursa nyingi za ushirikiano kwa wanachama wake. Kutoka kwenye biashara hadi elimu inayoendelea, familia yetu ina mengi ya kutoa. Wahitimu wetu wako katika sekta zote — afya, elimu, biashara, kanisa, na serikali. Hii ni nguvu kubwa ambayo hatujaifanya vizuri. Makala hii inaelezea jinsi ya kutumia mtandao huu kikamilifu.
EX

Weka App ya EXCASFETA - MOCU

Sakinisha kwenye kifaa chako kwa ajili ya kufungua haraka, kupokea taarifa na kutumia hata bila mtandao.

Jinsi ya kuweka kwenye iPhone/iPad:

  1. Bofya kitufe cha Share chini ya Safari (⎙ / ⬆)
  2. Telezesha chini kisha chagua 'Add to Home Screen'

Kwenye kompyuta yako:

Bofya ikoni ya kupakua au kuweka app (⊕ / 💻) iliyopo mwishoni mwa mwambaa wa anwani (Address bar ya Chrome au Edge) ili kuiweka kama app.